GCE 240S 768V 500A Bms พร้อมเรเล่สําหรับลูธิอุม LFP NMC LTO แบตเตอรี่ แพ็ค สีดํา
พลังงานแบตเตอรี่
1512 ความเห็น
คุยตอนนี้
GCE 240S 768V 500A รีเล่ย BMS สําหรับแบตเตอรี่ลูเทียม MNC LTO ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แม่และทาส UPS ESS ระบบจัดการแบตเตอรี่ความดันสูง BMS แยก ((60S/192V ~ 270S/864V, สูงสุด 500A)แบตเตอรี่ Li-Ion: แบตเตอร... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
คุยตอนนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
Lithium BMS Lifepo4 ระบบบริหารแบตเตอรี่ สําหรับการติดตั้งราค 19 นิ้ว HV BMS 02:39
Lithium BMS Lifepo4 ระบบบริหารแบตเตอรี่ สําหรับการติดตั้งราค 19 นิ้ว HV BMS
ระบบจัดการแบตเตอรี่
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์ 00:13
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
Lifepo4 แบตเตอรี่ BMS ระบบ 75S 240V 160A ความดันสูง 3U มาตรฐาน 19 นิ้ว 01:16
Lifepo4 แบตเตอรี่ BMS ระบบ 75S 240V 160A ความดันสูง 3U มาตรฐาน 19 นิ้ว
พลังงานแบตเตอรี่
LFP NMC LTO แบตเตอรี่ BMS, 120s 125A 384V ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง 00:34
LFP NMC LTO แบตเตอรี่ BMS, 120s 125A 384V ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง
Gce Smart 4u โมสเตอร์ความดันสูง Bms 60s 192v 250a สําหรับอุตสาหกรรม แบตเตอรี่ลิธีียม 00:14
Gce Smart 4u โมสเตอร์ความดันสูง Bms 60s 192v 250a สําหรับอุตสาหกรรม แบตเตอรี่ลิธีียม
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage 00:17
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage
BMS แบบบูรณาการ
BMS แบบบูรณาการ
แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 140S 448V 125A สําหรับระบบเก็บพลังงาน 00:14
แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 140S 448V 125A สําหรับระบบเก็บพลังงาน
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
75~30S 100A ลิเธียม มาสเตอร์ สเลฟ ออล อิน วัน BMS 240V BMS สำหรับชุดแบตเตอรี่ Lifepo4 00:46
75~30S 100A ลิเธียม มาสเตอร์ สเลฟ ออล อิน วัน BMS 240V BMS สำหรับชุดแบตเตอรี่ Lifepo4
GCE BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่ 64S 204.8V 125A พร้อม 16S BMU สําหรับ ESS 00:14
GCE BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่ 64S 204.8V 125A พร้อม 16S BMU สําหรับ ESS
ระบบจัดการแบตเตอรี่
UPS Power Solution 240S768V 400A Overall Solution BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่สําหรับ UPS แบตเตอรี่ความดันสูง UPS แบตเตอรี่พลังงานสํารอง 00:15
UPS Power Solution 240S768V 400A Overall Solution BMS ระบบจัดการแบตเตอรี่สําหรับ UPS แบตเตอรี่ความดันสูง UPS แบตเตอรี่พลังงานสํารอง
โซลูชั่นเก็บพลังงาน BMS 64S204.8V 250A ความดันสูง BMS GCE BMS สําหรับ UPS ESS HV แบตเตอรี่ลิธีโอ Lifepo4 แบตเตอรี่ 00:19
โซลูชั่นเก็บพลังงาน BMS 64S204.8V 250A ความดันสูง BMS GCE BMS สําหรับ UPS ESS HV แบตเตอรี่ลิธีโอ Lifepo4 แบตเตอรี่
ระบบบริหารแบตเตอรี่ BMS ความดันสูง 192S614.4V 125A BMS ระบบบริหารแบตเตอรี่ 00:14
ระบบบริหารแบตเตอรี่ BMS ความดันสูง 192S614.4V 125A BMS ระบบบริหารแบตเตอรี่
GCE HV BMS ที่กําหนดเอง 1296V 30~405S 400A 500A ระบบบริหาร 5U ด้วยแบตเตอรี่ลิธีียม Master-Slave 00:16
GCE HV BMS ที่กําหนดเอง 1296V 30~405S 400A 500A ระบบบริหาร 5U ด้วยแบตเตอรี่ลิธีียม Master-Slave