240S 768V 125A ESS BMS รีเล่ย์ มาสเตอร์สลาฟ RBMS07S2-3-125A768V
เอสเอสบีเอ็มเอส
1298 ความเห็น
คุยตอนนี้
Lifepo4 BMS โวลเตจสูง 240S 768V 125A Relay Master Slave ESS BMS เลขรุ่น:RBMS07S2-3-125A768V 768V125A BMS ระเบียบสื่อสาร: Rs485, CAN, LAN * 4U เซ็นทรัล 19 นิ้ว* มีประสิทธิภาพ, มั่นคงและน่าเชื่อถือ* ขนา... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
คุยตอนนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง พร้อมการป้องกัน IP20 2 การออกแบบการติดต่อแห้ง 125A ปัจจุบันสูงสุด 00:45
ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง พร้อมการป้องกัน IP20 2 การออกแบบการติดต่อแห้ง 125A ปัจจุบันสูงสุด
การจัดเก็บพลังงาน BMS
GCE New Arrival 221S 707.2V 250A แม็กซ์ แบตเตอรี่เซลล์ลิธีอุตสาหกรรม BMS ความดันสูง ปรับสมดุลเป็นตัวเลือกในชุด / ปาราลล 04:23
GCE New Arrival 221S 707.2V 250A แม็กซ์ แบตเตอรี่เซลล์ลิธีอุตสาหกรรม BMS ความดันสูง ปรับสมดุลเป็นตัวเลือกในชุด / ปาราลล
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
GCE 720V 400A BMS ลิทธิียมความกระชับสูงที่พัฒนามีรีเล่ย์สําหรับระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์และ UPS แบคเกปไฟฟอร์ 00:36
GCE 720V 400A BMS ลิทธิียมความกระชับสูงที่พัฒนามีรีเล่ย์สําหรับระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์และ UPS แบคเกปไฟฟอร์
เอสเอสบีเอ็มเอส
Lithium BMS Lifepo4 ระบบบริหารแบตเตอรี่ สําหรับการติดตั้งราค 19 นิ้ว HV BMS 02:39
Lithium BMS Lifepo4 ระบบบริหารแบตเตอรี่ สําหรับการติดตั้งราค 19 นิ้ว HV BMS
ระบบจัดการแบตเตอรี่
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว 01:25
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์ 00:13
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
หน้าแรก ESS BMS ระบบเก็บพลังงานความดันสูงแบบสะสม 00:23
หน้าแรก ESS BMS ระบบเก็บพลังงานความดันสูงแบบสะสม
GCE แรงดันไฟฟ้าสูง BMS 225S 720V 400A แบตเตอรี่ลิเธียมการจัดการรีเลย์คอนแทคสำหรับ Energy Storage System UPS 01:57
GCE แรงดันไฟฟ้าสูง BMS 225S 720V 400A แบตเตอรี่ลิเธียมการจัดการรีเลย์คอนแทคสำหรับ Energy Storage System UPS
2U Smart Bms Daly 45S 144V 125A สําหรับแบตเตอรี่ Lifepo4 ความดันสูง 01:16
2U Smart Bms Daly 45S 144V 125A สําหรับแบตเตอรี่ Lifepo4 ความดันสูง
Gce Smart 4u โมสเตอร์ความดันสูง Bms 60s 192v 250a สําหรับอุตสาหกรรม แบตเตอรี่ลิธีียม 00:14
Gce Smart 4u โมสเตอร์ความดันสูง Bms 60s 192v 250a สําหรับอุตสาหกรรม แบตเตอรี่ลิธีียม
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage 00:17
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage
BMS แบบบูรณาการ
แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 140S 448V 125A สําหรับระบบเก็บพลังงาน 00:14
แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 140S 448V 125A สําหรับระบบเก็บพลังงาน
75~30S 100A ลิเธียม มาสเตอร์ สเลฟ ออล อิน วัน BMS 240V BMS สำหรับชุดแบตเตอรี่ Lifepo4 00:46
75~30S 100A ลิเธียม มาสเตอร์ สเลฟ ออล อิน วัน BMS 240V BMS สำหรับชุดแบตเตอรี่ Lifepo4