38S121.6V 50A ระบบบริหารแบตเตอรี่ BMS ที่บูรณาการ สําหรับ UPS ที่เก็บพลังงาน
BMS แบบบูรณาการ
1512 ความเห็น
คุยตอนนี้
GCE LiFePO4 แบตเตอรี่ 38S 121.6V 50A BMS สําหรับ แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ ระบบแบตเตอรี่แสงอาทิตย์สําหรับ UPS ESS พลังงานแสงอาทิตย์ บ้าน ESS ขนาดใหญ่ ESS ไมโครกริด ESS โซลาร์ คาร์พอร์ต ESS 38S121.6V 50A ระบ... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
คุยตอนนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage 00:17
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage
BMS แบบบูรณาการ
โรงงานขายตรง ความดันสูง BMS 187S 598.4V 125A BMS สําหรับแบตเตอรี่ลิเดียม ดํา ทรายเมล็ด สีที่มีการชาร์จก่อน F 00:44
โรงงานขายตรง ความดันสูง BMS 187S 598.4V 125A BMS สําหรับแบตเตอรี่ลิเดียม ดํา ทรายเมล็ด สีที่มีการชาร์จก่อน F
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว 01:25
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว
เอสเอสบีเอ็มเอส
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์ 00:13
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
GCE 60S 192V 50A BMS ที่บูรณาการ BMS แบตเตอรี่ลิเดียมป้องกัน 00:43
GCE 60S 192V 50A BMS ที่บูรณาการ BMS แบตเตอรี่ลิเดียมป้องกัน
GCE 75S 100A 144v ระบบจัดการแบตเตอรี่ความแรงสูง 00:23
GCE 75S 100A 144v ระบบจัดการแบตเตอรี่ความแรงสูง
GCE Integrated BMS 30S 32S 34S 35S 60S 75S 50A 100A สําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน 00:26
GCE Integrated BMS 30S 32S 34S 35S 60S 75S 50A 100A สําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน
BMS ในตัว GCE 200mA พร้อมการป้องกันการเชื่อมต่อแบบย้อนกลับสำหรับระบบการจัดการแบตเตอรี่ 01:57
BMS ในตัว GCE 200mA พร้อมการป้องกันการเชื่อมต่อแบบย้อนกลับสำหรับระบบการจัดการแบตเตอรี่
ขนาดใหญ่ NMC BMS 30S 96V 100A สําหรับการใช้งาน Micro Grid 00:19
ขนาดใหญ่ NMC BMS 30S 96V 100A สําหรับการใช้งาน Micro Grid
GCE แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 70S 224V 100A ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง 01:16
GCE แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 70S 224V 100A ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง
200mA ปรับสมดุลน้ำหนัก BMS 10KG แบบบูรณาการในปัจจุบันสำหรับระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม 01:57
200mA ปรับสมดุลน้ำหนัก BMS 10KG แบบบูรณาการในปัจจุบันสำหรับระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
50A 75S BMS 240V BMS ระบบเก็บพลังงานแบตเตอรี่ที่มีการชาร์จเกิน 01:54
50A 75S BMS 240V BMS ระบบเก็บพลังงานแบตเตอรี่ที่มีการชาร์จเกิน
GCE bms ความดันสูง 50A/100A BMS ที่บูรณาการพร้อมโปรโตคอลการสื่อสาร RS485 การป้องกันการชาร์จเกินด้วยวงจรสั้น 01:01
GCE bms ความดันสูง 50A/100A BMS ที่บูรณาการพร้อมโปรโตคอลการสื่อสาร RS485 การป้องกันการชาร์จเกินด้วยวงจรสั้น
30S Integrated BMS 50A Discharge Current CAN RS485 LAN โปรโตคอลการสื่อสารแบบสัมผัสแห้ง 00:34
30S Integrated BMS 50A Discharge Current CAN RS485 LAN โปรโตคอลการสื่อสารแบบสัมผัสแห้ง