Hunan GCE Technology Co.,Ltd
jeffreyth@hngce.com 86-731-86187065
สินค้า
สินค้า
บ้าน > สินค้า > บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง > BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

รายละเอียดสินค้า

สถานที่กำเนิด: จีน

ชื่อแบรนด์: GCE

ได้รับการรับรอง: CE/RoHS/MSDS

หมายเลขรุ่น: RBMS-S24H-125A-144

เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2ชุด

ราคา: 686

รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ

เวลาการส่งมอบ: 15 วัน

เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T,L/C,D/P

สามารถในการผลิต: 100,000 ชุด

เน้น:

BMS แรงดันสูง 3U สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

,

BMS แรงดันสูง 45S 125A

,

BMS 144V พร้อมการรับประกัน

ขนาดกล่องกระดาษ:
71.5*59*23ซม
ออกแบบ:
นายและทาสแยกจากกัน
การเชื่อมต่อกริด:
นอกกริด, กริดไฮบริด, ออนกริด
แอปพลิเคชัน:
ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์, แหล่งจ่ายไฟของ UPS, การจัดเก็บพลังงานอุตสาหกรรม/เชิงพาณิชย์/ที่อยู่อาศ
OEM/ODM:
ยอมรับได้
แรงดันไฟฟ้า:
144V
โปรโตคอลการสื่อสาร:
Modbus TCP
การรับประกัน:
3 ปีสำหรับ RBMS, 1 ปีสำหรับ BMU/PCB
ชื่อสินค้า:
ระบบจัดการแบตเตอรี่ BMS ความดันสูง
การสื่อสาร:
RS485/สามารถ/LAN/บลูทูธ
ขนาดสินค้า:
482*132*500มม
ประเภทที่สมดุล:
ตัวเลือกแบบพาสซีฟหรือแอคทีฟ
น้ำหนักรวม:
19กก
ประเภทแบตเตอรี่:
แบตเตอรี่ลิเธียม/LiFePO4/LFP/Nmc/Lto
การทำงาน:
การจัดการสมดุลของเซลล์ การป้องกันความปลอดภัย
ระบายความร้อน:
ระบายความร้อนด้วยอากาศ
ปัจจุบัน:
125A
ขนาดกล่องกระดาษ:
71.5*59*23ซม
ออกแบบ:
นายและทาสแยกจากกัน
การเชื่อมต่อกริด:
นอกกริด, กริดไฮบริด, ออนกริด
แอปพลิเคชัน:
ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์, แหล่งจ่ายไฟของ UPS, การจัดเก็บพลังงานอุตสาหกรรม/เชิงพาณิชย์/ที่อยู่อาศ
OEM/ODM:
ยอมรับได้
แรงดันไฟฟ้า:
144V
โปรโตคอลการสื่อสาร:
Modbus TCP
การรับประกัน:
3 ปีสำหรับ RBMS, 1 ปีสำหรับ BMU/PCB
ชื่อสินค้า:
ระบบจัดการแบตเตอรี่ BMS ความดันสูง
การสื่อสาร:
RS485/สามารถ/LAN/บลูทูธ
ขนาดสินค้า:
482*132*500มม
ประเภทที่สมดุล:
ตัวเลือกแบบพาสซีฟหรือแอคทีฟ
น้ำหนักรวม:
19กก
ประเภทแบตเตอรี่:
แบตเตอรี่ลิเธียม/LiFePO4/LFP/Nmc/Lto
การทำงาน:
การจัดการสมดุลของเซลล์ การป้องกันความปลอดภัย
ระบายความร้อน:
ระบายความร้อนด้วยอากาศ
ปัจจุบัน:
125A
BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

GCE 3U HV BMS 45S 125A 144V BMS BMS ความดันสูง BMS ผู้ผลิต BMS สําหรับอุตสาหกรรมพาณิชย์

จุดเด่นในภาพรวม

  • ความสามารถปรับปรุงความกระชับอัดขนาดใหญ่: รองรับความกระชับอัด 192-1000V DC และกระแส 0-250A, เหมาะสมกับระบบเก็บพลังงานขนาดใหญ่ (10KWh-1000MWh) และการใช้งานแบตเตอรี่ลิธีਅਮ UPS
  • การคุ้มครองที่น่าเชื่อถือและอายุยืน: อุปกรณ์พร้อมกับฟังก์ชันการทดสอบตัวเองที่ครบวงจรและกลยุทธ์การคุ้มครองหลายชั้น เพื่อปกป้องความปลอดภัยของแบตเตอรี่และขยายอายุการใช้งานของแบตเตอรี่ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
  • การออกแบบแบบจําลองและสามารถปรับขนาดได้: ใช้โครงสร้างกระจายเพื่อการประกอบ, การแก้ไขปัญหาและการบํารุงรักษาง่ายรองรับเซลล์แบตเตอรี่สูงสุด 432 รายการและขนาด เพื่อรองรับโครงการขนาดต่าง ๆ.
  • ความเหมาะสมในการสื่อสารที่รวย: มีอินเตอร์เฟซหลายแบบ (RS485, CAN, Ethernet) และโปรโตคอลที่ยืดหยุ่น สามารถเชื่อมต่อได้อย่างต่อเนื่องกับ PCS และระบบการจัดการพลังงานของฝ่ายที่สาม
  • จอแสดง HMI อินทิวติฟ: จอแสดงความละเอียดสูงที่ติดตั้งแสดงข้อมูลการทํางานในเวลาจริง
  • ผลงานที่มั่นคง: การออกแบบกันฝุ่นและป้องกันการแทรกแซงในระดับอุตสาหกรรม สามารถปรับตัวต่อสภาพแวดล้อมการทํางานที่รุนแรง (-20 ~ 60 °C)

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

การใช้งาน:

1.ESS:ระบบเก็บพลังงานและการเก็บแบตเตอรี่

2- พลังเก็บแสงอาทิตย์โซลารีฟอต และการเก็บพลังงานจากแหล่งที่นวัตกรรมใหม่

3.C&I สต็อป:การเก็บพลังงานทางธุรกิจและอุตสาหกรรม

4ยูเอส:ระบบ UPS ความดันสูงและระบบพลังงานสํารอง

5.BESS:BESS ที่ติดตั้งบน rack และบรรจุในถัง

ปฏิบัติการ:

1.การติดตาม:โลเตจเซลล์ ปัจจุบัน อุณหภูมิ 

2.การคํานวน:การประเมิน SOC การประเมิน SOH และการคํานวณ SOP

3.การป้องกัน: หมดแล้ว-เติมเงิน, อุดตัน, อุดตัน, หมด-อุณหภูมิ และการป้องกันการตัดสายสั้น

4.การจัดการความผิดพลาดการตรวจสอบความผิดพลาด, บันทึกความผิดพลาด และสัญญาณความผิดพลาด

5.การสื่อสารCAN, RS485 และ Ethernet

6.เงินเหลือ:ความสมดุลที่ทํางานและความสมดุลที่ไม่ทํางาน


รายละเอียดสินค้า

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์


รายละเอียด

    

คําแนะนํา

รายละเอียด

ปัจจุบัน 100A (สูงสุด 125A)
แม็กซ์ วอลเตจ 150V, 350V, 750V (ไม่จํากัด)
การบริโภคพลังงาน ≤ 15W
ความแม่นยําในการเก็บตัวอย่างปัจจุบัน ± 1% FS ((50A); ± 1% FS ((150A)
ความแม่นยําในการเก็บตัวอย่างความกระชับกําลัง 0.5% FS ((1000V)
ค่าความผิดพลาดในการประเมิน SOC ≤ 5%
การกันความร้อน ทนต่อความกระชับกําลัง 2800VDC < 1mA 1นาที IP20
ระดับการป้องกัน IP20
ขนาด (W × H × D) 482 × 132 × 500 (มิลลิเมตร)
น้ําหนักสะสม ~ 10Kg
สนามสื่อสารกับ BMU CAN
สนามสื่อสารกับ UPS RS485/CAN
ท่าเรือสื่อสารกับ SBMS RS485/CAN
การสื่อสารกับโปรแกรมติดตาม อีเทอร์เน็ต
การบริหารการชาร์จและการปล่อยแบตเตอรี่ มี
การจัดการอุณหภูมิแบตเตอรี่ มี
การปรับปรุง IAP มี
การตั้งค่าปารามิเตอร์ป้องกันระบบ มี
การป้องกันวงจรสั้น มี (750V 20KA 20ms)
ฟังก์ชันการชาร์จก่อน มี
การควบคุมการจราจรขนาน มี
บันทึกเหตุการณ์ มี (5000)
ติดต่อที่แห้ง ขั้นสูงสุด 2 การออกแบบติดต่อแห้ง
เริ่มใช้พลังงาน DC มีให้บริการ (ใช้แบตเตอรี่, พลังงานพาณิชย์เป็นสัญญาณเปิด/ปิด)

รูปแบบของบริษัท

•Hunan GCE Technology Co Ltd GCE เป็นบริษัทเทคโนโลยีสูงที่โด่งดังที่ตั้งขึ้นในปี 2012 โดยเชี่ยวชาญในด้านการวิจัย พัฒนาและผลิตระบบบริหารแบตเตอรี่ลิธีียมความดันสูง BMS ที่มีสํานักงานใหญ่ใน Changshaบริษัทได้สร้างชื่อเสียงในระดับโลกเป็นผู้จําหน่ายนําของคําตอบในการจัดการแบตเตอรี่ที่ฉลาดสําหรับระบบเก็บพลังงานและระบบพลังงานสํารอง

•ธุรกิจหลักของเราเน้นการแก้ไข BMS ที่มีประสิทธิภาพสูง ที่ปรับแต่งให้เหมาะกับการใช้งานความดันสูง ตั้งแต่ 96V ถึง 1500Vรวมถึงระบบสถาปัตยกรรมสามระดับที่บูรณาการ 30S ถึง 75S และ 60S ถึง 270S master slaveผลิตภัณฑ์เหล่านี้ถูกใช้อย่างแพร่หลายในระบบเก็บพลังงานขนาดใหญ่ BESS อุตสาหกรรมและพาณิชย์ ESS, ศูนย์ข้อมูล UPS การปรับปรุงแบตเตอรี่ลิธีียม และ Microgrids

•GCE core strengths lie in over a decade of dedicated R and D experience in high voltage technology Our intelligent management systems utilize international leading algorithms for SOC precision of less than 3 percent and advanced safety protection strategies that effectively prevent thermal runaway and extend battery life We have successfully deployed over 10000 sets of BMS annually across more than 80 countries providing a proven track record of stability and reliability

•Our production facility is equipped with advanced manufacturing lines and a professional technical team ensuring a supply capacity of 1000 sets per month Quality is the foundation of our operations GCE has obtained CE RoHS and MSDS certifications and follows rigorous ISO quality management standards Every unit undergoes strict technical validation including high voltage insulation testing and communication protocol matching for global inverter brands like Deye Huawei and Sungrow We stand by our products with a comprehensive 3 year warranty for Master BMS units and 1 year for PCBs providing our global partners with technical certainty and peace of mind

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

รูปแบบโรงงาน

ฮุนัน GCE เทคโนโลยี จํากัดเป็นบริษัทเทคโนโลยีสูงที่เชี่ยวชาญในด้าน R & D และการผลิตของทางแก้ไข BMS ความดันสูงที่ได้รับการรับรองจาก CEเรานําเสนอ BMS กับช่วงความดันจาก 12V ถึง 1500V และกระแสไฟฟ้าสูงถึง 500Aเราสร้างนวัตกรรมอย่างต่อเนื่อง เพื่อให้บริการที่ประสิทธิภาพ

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

การบรรจุและการขนส่ง

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

การเข้าร่วมงานแสดงสินค้า

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

ข้อดีทางการแข่งขัน

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

ทําไมต้องเลือกเรา

ด้วยประสบการณ์มากกว่าสิบปีใน BMS ความดันสูง, GCE ให้บริการทางการบริหารแบตเตอรี่ที่น่าเชื่อถือและมืออาชีพสําหรับ ESS, BESS, UPS และระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์เรารวมความสามารถ R & D ที่แข็งแกร่งการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด บริการ OEM/ODM ที่ยืดหยุ่น และการสนับสนุนทางเทคนิคที่มีประสบการณ์ เพื่อให้การทํางานมั่นคงและการบูรณาการระบบเรียบร้อยจากการเลือกผลิตภัณฑ์ ไปยังการสื่อสารและการสนับสนุนหลังการขาย, เราทํางานอย่างใกล้ชิดกับลูกค้าของเรา เพื่อให้บริการคําตอบที่พวกเขาสามารถไว้วางใจ

ผู้ผลิตเครื่องบีเอ็มเอสความดันสูงชั้นนําของโลก

  • ความจุแรงสูงและความจุแรงสูง 支持高达750V和125A额定电流, 兼容200เซลล์ในชุด, เหมาะสําหรับการเก็บรักษาที่ตั้งขนาดใหญ่
  • สถาปัตยกรรมที่ยืดหยุ่น ใช้งานเป็นแบบอิสระ (BMU+RBMS) หรือแบบคลาสเตอร์คู่ (BMU+RBMS+SBMS) ทําให้การขยายระบบง่าย
  • ความปลอดภัยและการคุ้มครองที่ดีกว่า ✅ ให้ความคุ้มกัน 20kA การตัดสั้น (การตอบสนอง 20ms) ฟังก์ชันการชาร์จล่วงหน้า และการออกแบบติดต่อแห้งแบบสองแบบสําหรับการควบคุมฉุกเฉิน
  • การสื่อสารทั่วไป อุปกรณ์พร้อม RS485, CAN, Ethernet และสายติดต่อแห้ง; รองรับโปรโตคอลมาตรฐานและการปรับปรุงฟอร์มแวร์ตามสั่งสําหรับ PCS / Inverter / UPS มากที่สุด
  • ความสามารถติดตามข้อมูลได้เต็มที่ ใส่ความจํา 5,000 เหตุการณ์ + การบันทึกการใช้งานบัตร SD แบบเลือกได้, บวกกับจอ HMI (4.3′′/7′′) สําหรับการติดตามและวินิจฉัยในเวลาจริง
  • แข็งแกร่งและติดตั้งในราค ✅ 3U การออกแบบมาตรฐาน 19 นิ้ว, การเชื่อมต่อสายไฟด้านหน้า / หน้าออก, IP20, ใช้งานจาก -20 °C ถึง 55 °C, มีการรับรองความปลอดภัย CE.

BMS แรงดันสูง GCE 3U HV 45S 125A 144V ผู้ผลิต BMS สำหรับอุตสาหกรรมเชิงพาณิชย์

สอบถาม

Q: GCE BMS รองรับระยะความแรงดันและกระแสไฟฟ้าแบบไหนสําหรับระบบเก็บพลังงาน?

ตอบ: GCE BMS ครอบคลุมความดัน 192-1500V DC และกระแส 0-500A ซึ่งเข้ากันได้กับระบบเก็บพลังงาน 10KWh-1000MWh และการใช้งานแบตเตอรี่ลิธีਅਮ UPS เพื่อตอบสนองความต้องการขนาดโครงการที่หลากหลาย

Q: GCE ให้บริการการปรับแต่งสําหรับ BMS และมีข้อตกลงสําหรับการบูรณาการโลโก้ฟรีคืออะไร?

ตอบ: ใช่ เราสนับสนุนการปรับแต่งชุดเล็ก (เริ่มจาก 5 หน่วย) สําหรับการสั่งซื้อ RBMS ครั้งเดียวของ 20 + หน่วย, การบูรณาการโลโก้ฟรีในจอแสดงภาพถูกให้บริการโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม.

คําถาม: GCE BMS รองรับอินเตอร์เฟซและโปรโตคอลการสื่อสารอะไร?

A: GCE BMS มีอินเตอร์เฟซ RS485, CAN และ Ethernet ซึ่งเข้ากันได้กับโปรโตคอลที่ยืดหยุ่นมันเชื่อมต่อได้อย่างต่อเนื่องกับ PCS และระบบจัดการพลังงานของฝ่ายที่สามเพื่อการส่งข้อมูลอย่างเรียบร้อย.

Q: GCE BMS ทําอย่างไรในสภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูงสุด?

ตอบ: BMS ของเรามีการออกแบบระดับอุตสาหกรรม ปรับตัวให้กับ -20 ~ 60 ° C สภาพที่รุนแรงมันรับประกันการทํางานที่มั่นคงในภูมิภาคที่มีอุณหภูมิสูงหรือต่ํา เช่นเอเชียตะวันออกเฉียงใต้และแอฟริกา.

Q: วิธีการสั่งซื้อ?

ตอบ: ติดต่อเราทางอีเมลหรือโทรศัพท์

ผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
UPS ESS ความดันสูง BMS 160S 512V 400A 500A ด้วย CANBUS RS485 วิดีโอ