โวลท์สูง BMS 64S204.8V 100A การบูรณาการ BMS แบตเตอรี่ การจัดเก็บพลังงาน
BMS แบบบูรณาการ
111 ความเห็น
คุยตอนนี้
โวลท์สูง BMS 64S204.8V 100A การบูรณาการ BMS แบตเตอรี่ การจัดเก็บพลังงาน การตั้งค่า GCE HV BMS: 1 ชุดเต็มของ HV 64S204.8V 100A BMS ประกอบด้วย: คุณ BMS, รุ่น#:RBMS08S64S100A, และอุปกรณ์เสริมสายของมัน, ป... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
คุยตอนนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage 00:17
GCE 60S 100A 204.8V Battery Management System BMS for Solar Energy Storage
BMS แบบบูรณาการ
โรงงานขายตรง ความดันสูง BMS 187S 598.4V 125A BMS สําหรับแบตเตอรี่ลิเดียม ดํา ทรายเมล็ด สีที่มีการชาร์จก่อน F 00:44
โรงงานขายตรง ความดันสูง BMS 187S 598.4V 125A BMS สําหรับแบตเตอรี่ลิเดียม ดํา ทรายเมล็ด สีที่มีการชาร์จก่อน F
บีเอ็มเอสไฟฟ้าแรงสูง
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว 01:25
120S ระบบบริหารแบตเตอรี่ ลิทธิียมไอออน 384V 63A 3U กรอบมาตรฐาน 19 นิ้ว
เอสเอสบีเอ็มเอส
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์ 00:13
GCE 180S 576V 250A ระบบจัดการแบตเตอรี่แรงดันสูงหลัก พร้อมรีเลย์คอนแทคเตอร์
ยูพีเอส บีเอ็มเอส
GCE 75S 100A 144v ระบบจัดการแบตเตอรี่ความแรงสูง 00:23
GCE 75S 100A 144v ระบบจัดการแบตเตอรี่ความแรงสูง
GCE Integrated BMS 30S 32S 34S 35S 60S 75S 50A 100A สําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน 00:26
GCE Integrated BMS 30S 32S 34S 35S 60S 75S 50A 100A สําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน
BMS ในตัว GCE 200mA พร้อมการป้องกันการเชื่อมต่อแบบย้อนกลับสำหรับระบบการจัดการแบตเตอรี่ 01:57
BMS ในตัว GCE 200mA พร้อมการป้องกันการเชื่อมต่อแบบย้อนกลับสำหรับระบบการจัดการแบตเตอรี่
ขนาดใหญ่ NMC BMS 30S 96V 100A สําหรับการใช้งาน Micro Grid 00:19
ขนาดใหญ่ NMC BMS 30S 96V 100A สําหรับการใช้งาน Micro Grid
GCE แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 70S 224V 100A ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง 01:16
GCE แบตเตอรี่ลิธีਅਮ BMS 70S 224V 100A ระบบบริหารแบตเตอรี่ความดันสูง
GCE 60S 192V 50A BMS ที่บูรณาการ BMS แบตเตอรี่ลิเดียมป้องกัน 00:43
GCE 60S 192V 50A BMS ที่บูรณาการ BMS แบตเตอรี่ลิเดียมป้องกัน
200mA ปรับสมดุลน้ำหนัก BMS 10KG แบบบูรณาการในปัจจุบันสำหรับระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม 01:57
200mA ปรับสมดุลน้ำหนัก BMS 10KG แบบบูรณาการในปัจจุบันสำหรับระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
50A 75S BMS 240V BMS ระบบเก็บพลังงานแบตเตอรี่ที่มีการชาร์จเกิน 01:54
50A 75S BMS 240V BMS ระบบเก็บพลังงานแบตเตอรี่ที่มีการชาร์จเกิน
GCE bms ความดันสูง 50A/100A BMS ที่บูรณาการพร้อมโปรโตคอลการสื่อสาร RS485 การป้องกันการชาร์จเกินด้วยวงจรสั้น 01:01
GCE bms ความดันสูง 50A/100A BMS ที่บูรณาการพร้อมโปรโตคอลการสื่อสาร RS485 การป้องกันการชาร์จเกินด้วยวงจรสั้น
30S Integrated BMS 50A Discharge Current CAN RS485 LAN โปรโตคอลการสื่อสารแบบสัมผัสแห้ง 00:34
30S Integrated BMS 50A Discharge Current CAN RS485 LAN โปรโตคอลการสื่อสารแบบสัมผัสแห้ง